BÓNG ĐÁ

Lịch thi đấu URU League (R) hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
19:30
18/03
Danubio (R) Danubio (R)
0-0HT: 0-0
CA Torque (R) CA Torque (R)
02:30
19/03
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
0-0HT: 0-0
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
02:30
19/03
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
02:30
19/03
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
0-0HT: 0-0
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
02:30
22/03
Danubio (R) Danubio (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
02:30
22/03
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
19:30
25/03
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
1-0HT: 1-0
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
01:30
26/03
Progreso (R) Progreso (R)
0-1HT: 0-1
Penarol (R) Penarol (R)
02:00
26/03
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
2-0HT: 2-0
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
02:00
26/03
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
0-0HT: 0-0
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
02:00
26/03
Boston River (R) Boston River (R)
1-1HT: 0-1
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
02:00
26/03
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
0-2HT: 0-1
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
02:15
26/03
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
0-1HT: 0-1
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
21:00
28/03
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
2-0HT: 1-0
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
19:30
01/04
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
0-2HT: 0-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
02:00
02/04
CA Torque (R) CA Torque (R)
4-1HT: 3-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
02:00
02/04
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
1-2HT: 0-1
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
02:00
02/04
Penarol (R) Penarol (R)
2-1HT: 1-0
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
02:00
02/04
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
3-0HT: 2-0
Danubio (R) Danubio (R)
02:00
02/04
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
1-0HT: 0-0
Boston River (R) Boston River (R)
02:00
02/04
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
1-4HT: 1-1
Progreso (R) Progreso (R)
19:00
04/04
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
19:30
04/04
Penarol (R) Penarol (R)
3-0HT: 0-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
02:00
05/04
Danubio (R) Danubio (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
02:00
05/04
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
2-4HT: 1-2
Progreso (R) Progreso (R)
02:00
05/04
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
21:00
08/04
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
1-0HT: 0-0
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
02:00
09/04
Boston River (R) Boston River (R)
0-2HT: 0-0
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
02:00
09/04
Danubio (R) Danubio (R)
1-1HT: 1-1
Penarol (R) Penarol (R)
02:00
09/04
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
1-2HT: 0-0
CA Torque (R) CA Torque (R)
02:00
09/04
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
1-1HT: 0-1
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
02:00
09/04
Progreso (R) Progreso (R)
3-0HT: 0-0
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
19:30
09/04
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
0-2HT: 0-0
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
20:00
09/04
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
1-2HT: 1-1
CD River Plate Ecuador (R) CD River Plate Ecuador (R)
19:00
11/04
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
3-1HT: 1-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
19:30
11/04
Danubio (R) Danubio (R)
0-0HT: 0-0
CA Torque (R) CA Torque (R)
20:00
15/04
CD River Plate Ecuador (R) CD River Plate Ecuador (R)
2-3HT: 1-0
Danubio (R) Danubio (R)
01:30
16/04
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
0-0HT: 0-0
Boston River (R) Boston River (R)
01:30
16/04
CA Torque (R) CA Torque (R)
2-0HT: 1-0
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
01:30
16/04
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
0-2HT: 0-2
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
01:30
16/04
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
0-0HT: 0-0
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
01:30
17/04
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
4-2HT: 3-2
Progreso (R) Progreso (R)
01:45
17/04
Penarol (R) Penarol (R)
3-1HT: 2-0
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
19:30
17/04
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
0-0HT: 0-0
Boston River (R) Boston River (R)
19:30
17/04
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
2-2HT: 1-1
Boston River (R) Boston River (R)
01:30
18/04
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
01:30
18/04
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
01:30
19/04
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
0-2HT: 0-1
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
01:30
19/04
Danubio (R) Danubio (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
01:30
23/04
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
0-0HT: 0-0
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
01:30
23/04
Danubio (R) Danubio (R)
0-0HT: 0-0
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
01:30
23/04
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
0-0HT: 0-0
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
01:30
23/04
Progreso (R) Progreso (R)
0-0HT: 0-0
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
01:30
23/04
Boston River (R) Boston River (R)
2-0HT: 2-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
01:30
23/04
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
01:30
23/04
Penarol (R) Penarol (R)
2-1HT: 1-0
CA Torque (R) CA Torque (R)
20:00
23/04
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
0-0HT: 0-0
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
19:30
25/04
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
0-1HT: 0-0
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
01:30
26/04
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
01:30
26/04
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
VS
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
01:30
26/04
Danubio (R) Danubio (R)
0-2HT: 0-1
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
01:30
26/04
Progreso (R) Progreso (R)
0-0HT: 0-0
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
01:30
30/04
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
1-0HT: 0-0
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
01:30
30/04
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
1-0HT: 0-0
Progreso (R) Progreso (R)
01:30
30/04
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
1-1HT: 1-1
Danubio (R) Danubio (R)
01:30
30/04
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
2-1HT: 0-0
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
01:30
01/05
CA Torque (R) CA Torque (R)
1-1HT: 1-1
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
01:30
01/05
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
1-1HT: 0-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
01:30
01/05
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
2-2HT: 0-0
Penarol (R) Penarol (R)
01:30
03/05
Progreso (R) Progreso (R)
1-0HT: 1-0
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
01:30
03/05
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
1-2HT: 1-1
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
01:30
03/05
Danubio (R) Danubio (R)
2-3HT: 0-0
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
19:30
06/05
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
3-0HT: 1-0
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
20:30
06/05
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
0-2HT: 0-1
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
01:30
07/05
Penarol (R) Penarol (R)
4-0HT: 1-0
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
01:30
07/05
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
1-0HT: 1-0
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
01:30
07/05
Progreso (R) Progreso (R)
1-1HT: 1-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
01:30
07/05
Boston River (R) Boston River (R)
1-2HT: 1-1
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
01:30
07/05
Danubio (R) Danubio (R)
0-0HT: 0-0
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
01:30
07/05
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
2-2HT: 2-2
CA Torque (R) CA Torque (R)
19:00
09/05
CA Torque (R) CA Torque (R)
1-1HT: 0-0
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
01:30
10/05
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
3-1HT: 3-1
Boston River (R) Boston River (R)
01:30
10/05
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
4-1HT: 0-1
River Plate Reserve River Plate Reserve
01:00
14/05
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
1-1HT: 1-1
Danubio (R) Danubio (R)
01:30
14/05
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
1-3HT: 1-1
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
01:30
14/05
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
1-1HT: 0-0
Progreso (R) Progreso (R)
01:30
14/05
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
0-1HT: 0-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
01:30
14/05
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
0-2HT: 0-1
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
01:30
14/05
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
1-2HT: 0-1
Penarol (R) Penarol (R)
01:30
14/05
CA Torque (R) CA Torque (R)
0-1HT: 0-0
Boston River (R) Boston River (R)
01:30
15/05
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
01:30
17/05
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
1-1HT: 0-1
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
01:00
21/05
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
0-1HT: 0-0
CA Torque (R) CA Torque (R)
01:00
21/05
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
0-0HT: 0-0
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
01:00
21/05
Danubio (R) Danubio (R)
0-5HT: 0-1
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
01:00
21/05
Progreso (R) Progreso (R)
2-0HT: 0-0
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
00:00
22/05
Boston River (R) Boston River (R)
0-0HT: 0-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
01:00
22/05
Penarol (R) Penarol (R)
5-0HT: 1-0
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
01:00
22/05
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
2-1HT: 1-1
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
01:00
22/05
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
3-0HT: 3-0
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
19:30
27/05
CA Torque (R) CA Torque (R)
1-1HT: 0-1
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
01:00
28/05
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
01:00
28/05
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
0-0HT: 0-0
Danubio (R) Danubio (R)
01:00
28/05
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
0-0HT: 0-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
01:00
28/05
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
1-1HT: 0-1
Penarol (R) Penarol (R)
01:00
28/05
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
19:30
30/05
Danubio (R) Danubio (R)
0-5HT: 0-3
CA Torque (R) CA Torque (R)
01:00
31/05
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
1-3HT: 0-0
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
01:00
31/05
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
5-1HT: 3-1
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
19:30
03/06
Danubio (R) Danubio (R)
0-4HT: 0-1
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
20:00
03/06
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
2-3HT: 0-1
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
01:00
04/06
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
1-1HT: 1-1
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
01:00
04/06
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
2-4HT: 2-1
CA Torque (R) CA Torque (R)
01:00
04/06
Progreso (R) Progreso (R)
0-0HT: 0-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
01:00
04/06
Penarol (R) Penarol (R)
1-1HT: 0-1
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
00:00
06/06
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
2-0HT: 0-0
Boston River (R) Boston River (R)
19:30
06/06
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
0-0HT: 0-0
Danubio (R) Danubio (R)
01:00
07/06
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
2-0HT: 1-0
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
01:00
07/06
Progreso (R) Progreso (R)
1-1HT: 0-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
19:30
10/06
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
1-4HT: 1-3
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
20:00
10/06
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
4-0HT: 2-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
20:00
10/06
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
1-1HT: 1-0
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
00:00
11/06
Boston River (R) Boston River (R)
1-0HT: 0-0
Danubio (R) Danubio (R)
01:00
11/06
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
2-0HT: 0-0
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
01:00
11/06
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
2-1HT: 0-1
Penarol (R) Penarol (R)
01:00
11/06
CA Torque (R) CA Torque (R)
3-2HT: 2-0
Progreso (R) Progreso (R)
22:00
11/06
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
0-0HT: 0-0
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
19:30
13/06
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
4-1HT: 2-1
Danubio (R) Danubio (R)
00:00
14/06
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
0-1HT: 0-1
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
01:00
14/06
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
2-1HT: 1-1
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
01:00
18/06
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
2-2HT: 2-2
CA Torque (R) CA Torque (R)
01:00
18/06
Danubio (R) Danubio (R)
2-0HT: 1-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
01:00
18/06
Penarol (R) Penarol (R)
1-1HT: 0-0
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
01:00
18/06
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
3-2HT: 2-0
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
01:00
18/06
Progreso (R) Progreso (R)
2-0HT: 1-0
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
01:00
18/06
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
2-1HT: 1-1
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
01:00
19/06
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
1-1HT: 0-0
Boston River (R) Boston River (R)
19:00
24/06
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
2-2HT: 0-2
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
20:00
24/06
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
1-0HT: 1-0
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
22:00
24/06
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
3-0HT: 2-0
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
01:00
25/06
Boston River (R) Boston River (R)
0-1HT: 0-1
Penarol (R) Penarol (R)
01:00
25/06
CA Torque (R) CA Torque (R)
2-0HT: 1-0
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
01:00
25/06
Progreso (R) Progreso (R)
2-0HT: 1-0
Danubio (R) Danubio (R)
01:00
25/06
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
0-0HT: 0-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
01:00
26/06
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
3-1HT: 2-0
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
22:00
01/07
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
1-2HT: 1-1
Danubio (R) Danubio (R)
01:00
02/07
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
0-1HT: 0-0
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
01:00
02/07
Boston River (R) Boston River (R)
0-0HT: 0-0
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
01:00
02/07
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
2-0HT: 1-0
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
01:00
02/07
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
0-0HT: 0-0
Penarol (R) Penarol (R)
01:00
02/07
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
2-1HT: 1-0
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
20:00
08/07
CA Torque (R) CA Torque (R)
1-1HT: 0-1
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
20:00
08/07
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
1-2HT: 0-2
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
00:30
09/07
Albion FC Montevideo (R) Albion FC Montevideo (R)
2-2HT: 1-0
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
01:00
09/07
Progreso (R) Progreso (R)
2-0HT: 0-0
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
01:00
09/07
Penarol (R) Penarol (R)
2-0HT: 1-0
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
01:00
09/07
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)
0-3HT: 0-1
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
01:00
09/07
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
3-0HT: 2-0
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
01:00
09/07
Danubio (R) Danubio (R)
1-2HT: 0-1
Boston River (R) Boston River (R)
01:00
12/07
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
1-0HT: 0-0
CA Torque (R) CA Torque (R)
20:00
15/07
Racing Club de Montevideo (R) Racing Club de Montevideo (R)
VS
Penarol (R) Penarol (R)
20:00
15/07
CA River Plate (R) CA River Plate (R)
VS
Juventud De Las Piedras (R) Juventud De Las Piedras (R)
22:00
15/07
Miramar Misiones (Reserves) Miramar Misiones (Reserves)
VS
Progreso (R) Progreso (R)
01:00
16/07
Defensor Sporting (R) Defensor Sporting (R)
VS
CA Torque (R) CA Torque (R)
01:00
16/07
Deportivo Maldonado (R) Deportivo Maldonado (R)
VS
Danubio (R) Danubio (R)
01:00
16/07
Wanderers FC (R) Wanderers FC (R)
VS
Nacional de Montevideo (R) Nacional de Montevideo (R)
01:00
16/07
Liverpool Montevideo (R) Liverpool Montevideo (R)
VS
Atletico Fenix (R) Atletico Fenix (R)